คุณอยากเห็นนักแสดงชาย/หญิง ช่อง 3 ท่านใด มาประชันบทบาทกันบ้างครับ เรื่องอะไร แนวไหนดีครับ

เพื่อความหลากหลาย
สิ่งที่อยากเห็น นอกจาก การจับคู่ที่แปลกใหม่แล้ว
อยากให้มีการเอาตัวท๊อปหรือระดับพระเอก-นางเอกมาประชันบทบาทกันแบบ ชายกับชาย หญิงกับหญิง หรือพระนางแบบ 2 คู่ หลายคู่ก็ได้

คุณอยากเห็นนักแสดงชาย/หญิง ช่อง 3 ท่านใด มาประชันบทบาทกันบ้างครับ เรื่องอะไร แนวไหนดีครับ

สำหรับผมอยากเห็น

แมท แต้ว
โป๊ป หมาก
ณเดชน์ เจมส์จิ
เบลล่า คิม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่