อยากถามความคิดเห็นทุกคนเกี่ยวกับเรื่องของน้องวินเทอร์ค่ะ

กระทู้คำถาม
คืออยากถามความคิดเห็นทุกคนว่าณ ปัจจุบันระหว่างคาริน่ากับวินเทอร์คิดว่าใครคือตำแหน่งวิชวลหลักของวงคะ จากที่สังเกตคม.ในยูทูปคาริน่ามักจะถูกชมเรื่องความสวยตลอด แล้วทีแรกเหมือนโพสิชั่นจะกำหนดให้วินเทอร์เป็นวิชวล แต่จากที่กล่าวมาข้างต้นหลังเดความสวยของคาริน่ากลับถูกพูดถึงมากกว่า คิดว่าแนวโน้มจะมีการเปลี่ยนตำแหน่งมั้ยคะ แล้วน้องวินเทอร์จากที่สังเกตเหมือนน้องจะกระแสดรอปลงหรือเปล่าคะ ตามยูทูปในคลิปของช่องวงหรือหลังๆในคลิปสเตจปลายปีคือคม.พูดถึงน้องน้อยมาก แล้วยิ่งถ้าเกิดว่าในอนาคตเมมเบอร์มีการแอดเข้ามาใหม่ คิดว่าโพสิชั่นน้องจะโดนกลบมั้ยคะ เพราะน้องเป็นลีดทั้งคู่ ยังไงเมนหลักก็น่าจะได้โชว์มากกว่าอยู่แล้วด้วย เราเมนน้องค่ะ ยอมรับว่าค่อนกังวลใจในเรื่องนี้ เพราะกราฟความสามารถน้องมันเสถียร ซึ่งมันดีนะคะ แต่เหมือนว่าคนส่วนใหญ่จะชอบให้สุดในด้านใดด้านหนึ่งมากกว่า อย่างเรื่องความสวยถึงจะเมนน้องแต่ยอมรับว่าคาริน่าเขามีเครื่องหน้าที่เป๊ะกว่า คนก็น่าจะชอบหน้าแนวนั้นเยอะด้วย พอเรื่องโวคอลทั้งหนิงหนิงและที่ลือว่าจะมีเมนโวคอลอีกคนเพิ่มเข้ามาถ้าได้ท่อนดียังไงก็มีสิทธิ์ไชน์มากกว่าเพราะเป็นเมนหลักด้วย ทีนี้เรื่องเต้นคาริน่าที่เป็นเมนหลักและถ้าเกิดว่าคนที่แอดเข้ามามีเมนเต้นหลักอีก โพสิชั่นน้องที่อยู่กึ่งกลางทั้งคู่ก็น่าจะถูกดรอปลงไปด้วย แบบนี้กระแสน้องจะแย่มั้ยคะ ทุกคนคิดเห็นว่ายังไงบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่