ใครมี Shipping ฮ่องกง มา ไทยบ้างครับช่วยแนะนำที

พอดีผมนั่งหา ชิปปิ้งฮ่องกงมาไทย นานมาก ซึ่งเจอแต่ ขั้นต่ำ 5กิโลหมดเลย

อยากได้ ชิปปิ้ง ฮ่องกง มาไทย   พร้อมเคลียภาษีให้
ขั้นต่ำ 1กิโล    (ทั้งทางเรือหรือทางแอร์ก็ได้)
สินค้าเป็นพวกเสื้อผ้า หมวก แบรนด์

ใครทราบช่วยแนะนำบอกทีครับ
ขอบคุณมาก
แสดงความคิดเห็น
Preview