เครื่องInstax mini linkเชื่อมต่อไม่ได้

กระทู้คำถาม
คือเราพึ่งซื้อ instax mini linkมาวันนี้ค่ะ เเล้วเหมือนเราจะเปิดใช้งาน เขื่อมต่อbluetoothกับทรศไม่ได้ เเล้วเวลากดก็ขึ้นไฟสีเหลือง ต้องทำยังไงคะ ถึงจะใช้ได้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ พึ่งได้เจ้าเครื่องนี้มาเหมือนกันค่ะ แล้วเป็นอาการเดียวกันเลย ไม่ทราบว่าทำยังไงต่อหรอคะ ขออนุญาตทิ้ง ID Line pairpae รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่