สอบถามเรื่อง การขอคืนเงินค่าตั๋วเครื่องบิน ตามสิทธิ์ เราเที่ยวด้วยกัน ครับ

ถ้าจองโรงแรม ในชื่อ AB เป็นผู้ทำจอง แต่ CD ไปพักด้วยห้องเดียวกัน รวม 2 คน

แต่ตั๋วเครื่องบิน CD เป็นคนทำจอง โดยที่มี AB เป็นผู้เดินทางใน booking เดียวกันพร้อมกัน รวม 2 คน

ในกรณีนี้สามารถขอคืนเงินค่าตั๋วเครื่องบิน ตามสิทธิ์ เราเที่ยวด้วยกัน ได้ไหมครับ

คือขอคืนค่าตั๋วเครื่องบินผ่านทางห้องพักที่ AB จองน่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่