ยื่นกู้สินเชื่อรายได้ประจำสุขใจไปเดือนกว่า แล้ว​ กี่วันจะทราบผลคะ

พอดี​ผม​ยื่นกู้สินเชื่อรายได้ประจำสุขใจไปเพราะบริษัท​ผมทำmouกับออมสิน​ ทางธนาคารเงียบไม่มีการติดต่อเลยครับ​ จนผมต้องติดต่อไปเองเจ้าหน้าที่​ต้องการสลิปเงินเดือนกับสเตรท​เม้น​เพิ่ม​ ผมสอบถาม​เจ้าหน้าที่ว่าจะมีโอกาสผ่านไหม​ เขาบอกว่าตอนนี้รอเครดิต​บูโร​อยู่​ ผมอยากทราบว่าทางธนาคารใช้เวลาตรวจสอบเครดิต​บูโร​เป็นเดือนๆเลยหรอครับ​ ผมควรทำอย่างไรดีครับ​ ผมเพียงอยากทราบแนวทางจากเพื่อนๆว่าแบบนี้จะมีโอกาสผ่านไหมครับ​ ถ้าไม่ผ่านผมจะได้ไม่ต้องรอ​ ปล.ผมรายได้13000ถึง15000
ผมมีส่งรถเดือนละ8พัน​ บัตรกดเงินสดต่อเดือน2พันกว่าบาทแต่รถแฟนผมช่วยส่งครับ​

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่