รบกวนด้วยค่ะ ถ้าจะเคลมค่าลดตั๋วเครื่องบินมีบิน 2 booking แต่มีที่พัก 4 booking ได้ใช่ไหมคะ

พอดีไป 4 คืน แต่นอนแต่ละที่ไม่ซ้ำเลยค่ะ ได้ 4 booking และเป็นการเที่ยวและพักแบบเขตภูมิภาคเดียวกัน ส่วนตั๋วเครื่องมี 2 booking เพราะจองคนละสายการบิน อย่างนี้ตอนเคลมไม่มีปัญหาใช่ไหมคะ เลือกกดจับคู่ตั๋วกับที่พักไหนก็ได้นะคะ ใน 4 booking

เข้าใจถูกไหมคะ  

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่