บ้านเเคบต้องเลือกซื้อเปียโนเเบบไหนดีครับ ใครมีประสบการณ์บอกหน่อยครับ

คือบ้านของผมมันเป็นบ้านทาร์วเฮาส์ครับ เเล้วของมันเยอะมากทำให้บ้านไม่ค่อยมีที่ เเต่อยากฝึกเล่นเปียโนดูครับ ก็เลยคิดว่าจะซื้อเลยจะมาสอบถามหน่อยครับว่า ควรจะซื้อเเบบไหนดี อยากได้เเบบ88คีย์ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview