ผมคุยกับผู้ชายประเทศนี้อยู่ครับ เกย์

คือผมคุยผ่านแอพผีสีหลืองๆ ทุกๆวัน ถ่ายหน้าให้เขา คุยกับเขาตลอด จนเขาเรียกว่า dabe และผมเรียกเขาว่าhoney คืออยากรู้ว่า คนในประเทศเขาคิดยังไงกับเพศที่3หรอครับ คนในประเทศเขาแรงแค่ไหนด้วย แต่ติดตรงเขาหล่อนิแหละ มันทำให้เราหวันเขาไปด้วย หล่อแบบไม่ค่อยแต่ก็ได้อยู่ และได้อยู่ก็แปลว่า.... ก็ได้แหละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่