ใครเคยใช้ ผลิตภัณฑ์ของ Merzii Color บ้างค่ะ

พอดีเห็นรีวิวทางเพจของผลิตภัณฑ์นี้เยอะมากเลยอยากทราบว่ามีใครเคยฟอกผมของผลิตภัณฑ์ตัวนี้บ้างคะ ว่าดีจริงไหมอย่างที่รีวิวหรือเปล่า พอดีจะเปลี่ยนสีผมให้แฟนค่ะ ปกติย้อมร้านตลอดขนาดผมสั้นแบบผู้ชายยัง 3-4 พัน เลยอยากหาซื้อมาย้อมให้แฟนเองบ้างค่ะ ที่เห็นจะรีวิวไม่จริงอยากทราบจากผู้ที่เคยใช้จริงๆค่ะ ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่