มีใครพอสรุปความสามารถสัตว์​เน็นองค์ชายทั้ง14คนได้บ้างครับ

เท่าที่ผมจำได้
2 สายควบคุม ต้องทำตามเงื่อนไขจะควบคุมเป้าหมายได้
3 ให้เหรียญ​ลูกน้อง พอไปหยอดแล้วจะเกิดผลต่างๆกัน
4 สร้างแผลให้คนที่โดนทำตาม
8 ปล่อยออร่าควบคุมคนในระยะ และ คนที่โดนก๋จะแผ่การโดนควบคุมไปกว้างขึ้นเรื่อยๆแบบลูกโซ่
9 รวมพลังความคิดคนที่มีแนวคิดเดียวกันมาไว้ที่ฮาลเคนเบิร์ก
10 ปลอมเป็นร่างคะโจเพื่อปกป้องฟูเก็ตสึ
11 สร้างช่องทางวาปไปในที่ต่างๆ
12 ถามว่าเป้าหมายว่างยัง ถ้าว่างจะโดนควบคุม
13 สร้างห้องต่างมิติ เข้าออกไม่ได้
สัตว์​เน็น​องชาย 1 5 6 7 14 ผมอาจลืมหรืออ่านข้ามไป ใคร่รู้​สรุปทีครับ หรือที่ผมสรุปผิดตรงไหนช่วยเสริมได้เลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่