ยืดผมวันเสาร์ แต่วันอังคารต้องไปเรียน(วันจันทร์กลุ่มBไปเรียน) จำเป็นต้องมัดผมทำไงดีคะ? รร.รัฐ

สวัสดีค่ะคือวันเสาร์(ก็คือวันนี้)เรายืดผมมาค่ะ วันอังคารเราต้องไปเรียน (วันจันทร์กลุ่มBไปเรียน)ต้องมัดผม อยู่รร.รัฐ เราควรจะทำยังไงดีคะ แล้วก็ควรจะสระผมวันไหนดีคะ แล้วก็เราไปอ่านมาเขาบอกว่าถ้ายืดมาต้องใช้ยาสระผม
เฉพาะอะค่ะ อยากจะถามว่าจริงไหมคะ แล้วถ้าจริงจะใช้อันไหนดี ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่