แฟนไม่ยอมมีอะไรด้วย?

ผมกับแฟนคบกันมา 7 ปี ผมอายุ24 แฟนอายุ23 คบกันมาตั้งแต่ ม.ปลาย สมัยปีแรกๆ เราเป่ากันทุกวัน วัน2-3 รอบ มาเรื่อยๆ จนเข้าปีที่7 ผมจบมหาลัย แฟนผมปีสุดท้าย ช่วงเดือน ธ.ค.63 - ก.พ. 64 เราเริ่มห่างกัน เรื่อง sex นี่คือ เดือนละ 3-4 ครั้งเอง พอมีเวลาช่วงเรียนออนไลน์ แฟนผมมาอยู่ด้วยที่บ้าน แฟนผมบ่ายเบี่ยง บอกว่า ไม่มีอารมณ์ เขาให้เหตุผลว่า ช่วงนี้ไม่มีอารมณ์ ไม่อินกับเรื่อง sex ผมก็พยายามปรับจูนอยู่หลายครั้งครับ ถามสาเหตุว่า เกิดจากอะไร เราบกพร่องตรงไหนรึป่าว เขาบอกกับผมว่า ไม่ได้บกพร่องแต่เขาแค่รู้สึกไม่อยากมี Sex ช่วงนี้ก่อนนอนผมก็พยายาม สร้างบรรยากาศ ปลุกเล้าเต็มที่แต่คำตอบเดิมครับ ไม่มีอารมณ์ พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ ( ผมเป็นครู แฟนเป็นนักศึกษาปีสุดท้าย )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่