ใกล้วันตรุษจีน...อยากไปถ่ายรูปกับโคมจีนสวยๆ ขอคำแนะนำสถานที่ค่ะ

กี่เพ้า พร้อม... .
นางแบบ พร้อม ..... .

ตากล้อง น่าจะมีที่ปลายทาง 5555
หรือใครที่ว่างๆ  มีฝีมือในการถ่ายรูปแบบเทพๆ เรียนเชิญนะคะ 5555
ขอแบบที่ถ่ายผีให้เป็นคนได้ยิ่งดีค่ะ เพี้ยนเพลีย

แต่ยังไม่มีสถานที่ ที่จะไปยืนโพสต์ท่าเลยค่ะ

ขอคำแนะนำเรื่องสถานที่ธีมจีนในช่วงนี้หน่อยค่ะ  ที่แบบว่า อลัง อลัง ไรงี้น่ะค่ะ

ใครผ่านไปเห็น  หรือทำงานย่านนั้น
แป่ะรูปไว้ให้ดูด้วย  จะดีมากนะคะ

ขอบคุณค่ะ เพี้ยนลาเวนเดอร์
แสดงความคิดเห็น
Preview