ปิด Safari แล้วแถบหาย

กระทู้คำถาม
ผมใช้ ไอโฟน11 ios14.3 ครับ ใช้โหมด safariแบบปกติ(ไม่ได้ใช้แบบส่วนตัว) ตั้งค่าการปิดแถบอัตโนมัติเป็นแบบกำหนดเอง
อาการคือ เล่น safari ได้ปกติ พักหน้าจอแถบยังเหมือนเดิม แต่เวลาปิดโปรแกรมแล้วเปิด safari มาใหม่แล้วแถบที่เปิดไว้มันหายทั้งหมดครับ ขอความช่วยเหลือด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview