เป็นสาวสอง จะสอบนักเรียนไปรษณีย์ ต้องตัดผมมั้ย

คือเราเป็นสาวสอง ผมยาว แต่ยังไม่ได้ทำนมกับแปลงเพศ มีแพลนจะสมัครสอบนักเรียนไปรษณีย์ อยากทราบว่าเราต้องตัดผมไปสอบมั้ย หรือรอให้ประกาศผลออกมาก่อนว่าติดค่อยตัด หรือยังไง ใครมีเพื่อนที่เป็นสาวสองเคยสอบไปรษณีย์แล้วมีปัญหาแบบเราช่วยมาตอบหน่อยนะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ช่วงสมัคร ควรไปตัดผม ทำตัวปกติก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่