[CR] พาชม สนามกอล์ฟ Royal Samui เกาะสมุย (ยุคหลังโควิดรอบแรก)...วิวสวย มันสุด ๆ ตีเองหาลูกเอง(ไม่เจอ) ไม่มีแคดดี้ครับ

สนามกอล์ฟรอยัลสมุย นี่เป็นสนามที่ถ้าผมมาสมุยต้องหาโอกาสไปตี เพราะเป็นสนามที่สนุกมาก ๆ ครับ
ครั้งแรกไปตีประมาณสิบปีที่แล้ว เหมือนยังสร้างไม่เสร็จ ทำรีวิวไว้ยังไม่หาย
ครั้งที่ 2 ไปตีเมื่อ 6-7 ปีที่แล้ว น่าจะไม่ได้รีวิวไว้ครับ

ครั้งที่ 3 นี้ช่วงหน้าหนาวปีนี้ได้ไปตีอีก ใช้สิทธิ์โครงการเราเที่ยวด้วยกัน
ครั้งนี้พักที่ ศาลาสมุยเฉวงบีช โรงแรมนี้มีกี่ดาวก็ให้หมดเลยครับ

รีวิวสนามรอยัลสมุย ครั้งไปตีครั้งแรก 10 กว่าปีมาแล้วครับ >>>
พาชมสนามที่สมุย..............สนามที่ 2....สนามนี้วิวสวยที่สุดตั้งแต่ผมเคยเล่นกอล์ฟมา...Royal Samui ครับ
http://topicstock.pantip.com/supachalasai/topicstock/2010/11/S9958735/S9958735.html

ปล. กระทู้นี้ผมให้สนามกอล์ฟและโรงแรม 5 ดาวเต็ม
รร. สมบูรณ์แบบที่สุดแล้ว
สนามกอล์ฟไม่ได้สมบูรณ์แบบ แต่ตีแล้วสนุกมากครับ
ชื่อสินค้า:   สนามกอล์ฟ
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่