[PICS][TREASURE] กระทู้รวบรวมรูปภาพ 'บังเยดัม' เข้าพิธีจบการศึกษาม.ปลาย SOPA วันที่ 05.02.64

วันนี้ (5 ก.พ) เยดัม เข้าพิธีจบการศึกษาชั้นม.6 ณ โรงเรียน SOPA 
🎊CONGRATULATIONS!🎊
#OurPrideYedam

🎥cr. Dispatch
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
cr.ตามรูป

กับเพื่อนๆค่ะ (ผมสีบรอนด์จองอิน stray kids)

และเยดัมได้อัพทวิตเตอร์ด้วยค่ะ (@treasuremembers)

ใช่แล้วครับ! ทุกคนในที่สุดผมเยดัมก็เรียนจบแล้วครับ! เพื่อฉลองการเรียนจบ..ผมลองอัพรูป..ความทรงจำเกี่ยวกับชีวิตในโรงเรียนล่ะครับㅋㅎชีวิตในโรงเรียน..ของผม ที่ไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน..จากนี้ก็ลาก่อน🔥❣️ขอบคุณที่แสดงความยินดีให้ผมมากๆเลยนะครับㅠㅠจะเหลือเป็นความทรงจำที่ดีมากจริงๆครับ!
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่