อยากสอบถามเรื่องปิดงบและยื่นภาษีหจก.ครับ

พอดีผมเพิ่งทำค้าขายแบบส่ง (มือใหม่)เปิดหจก. เดือนก.ย.63 แต่ไม่ได้จด VAT พอดีผมยังไม่ได้ปิดงบตอนสิ้นปี เลยอยากสอบถามผู้รู้ช่วยตอบให้ผมเข้าใจหน่อยครับ
1. ผมปิดงบเดือนกพ.64 ได้ไหมครับ /
2.ผมต้องยื่นภาษีอะไรบ้าง ในการจดหจก.ครับ
3.ค่าใช้จ่ายปิดงบราคาเท่าไหร่ครับ
ขอความรู้หน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview