ฝากครรถ์​ ร.พ.ราชวิถี​ ค่าคลอดเท่าไหร่อะไรยังไง​ ปี​ 2564คะ

สวัสดีค่ะตามหัวข้อเลยค่ะ
เราฝากครรภ์โรงพยาบาลราชวิถีตอนนี้ได้ 4 เดือนแล้ว​ ยังกังวลเรื่องค่าคลอด​ ค่าห้องพิเศษ​ ค่าหมอค่าซองใส่ให้หมอ ปี 2564 นี้ต้องเสียค่าอะไรบ้างคะ มีใครพอตอบได้ไหมคะ ขอรายละเอียดด้วยค่ะขอบพระคุณมากค่ะ จะได้เตรียมค่าใช้จ่ายถูกเพราะว่าตกงานไม่รู้จะเก็บเงินค่าคลอดยังไงเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่