ตัดผมชาย หลัดสูตร 1 เดือน (ศูนย์พัฒนาอาชีพ) สามารถเปิดร้านไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้ผมอายุ 18 ปีครับ อยากเรียนช่างตัดผมมากๆ งานที่ทำตอนนี้ไม่ใช่ตัวของตัวเองเลยสักนิดเลยอยากเรียนตัดผมชายที่ศูนย์พัฒนาอาชีพ(ชลบุรี) หลักสูตร 1 เดือน มีความฝันเล็กๆว่าอยากเปิดร้านตัดผม พอจะเป็นไปได้ไหมครับ ถ้าเรียนแค่ 1 เดือนจะเปิดร้านได้ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview