ตามหาซีรีส์เกาหลีที่มีฉากคนร้ายที่มีแผลหลังหู

อาจดูถามแปลกๆนะครับ แต่ด้วยความสงสัยอยากรู้จนต้องมาตั้งกระทู้

ตามหัวข้อเลยครับ เรื่องของเรื่อง คือผมที่กำลังดูซีรีส์อยู่แล้วจู่ๆนึกถึงซีรีส์เกาหลีเรื่องหนึ่งที่ ในเรื่องมีฉากถ่ายหลังใบหูของคนร้าย จนฉากนี้กลายเป็นประเด็นใน pantip ผมจำได้ว่าช่วงนั้นใน pantip ต่างพากันวิเคราะห์ภาพใบหูคนร้ายในเรื่องว่าเป็นใครกันยกใหญ่ ผมจำอารมณ์การวิเคราะห์ช่วงนั้นได้ แต่ดันจำชื่อเรื่อง เนื้อเรื่อง นักแสดง ไม่ได้ 555+ เลยอยากนึกให้ได้ว่าเรื่องอะไร แต่ผมดันจำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร

ถ้าใครนึกออกช่วยบอกผมด้วยนะครับ จะได้หายสงสัยสักที 555+
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่