มีคำถามเกี่ยวกับ เครื่องเล่นเกม และ เกม exclusive ครับ

คือผมวางแผนจะซื้อ Playstation 5 ในปลายปีนี้เพราะอยากเล่นเกม exclusive ทั้งหลายของsony แล้วพอดี ผมเห็นเกม exclusiveของ xboxบางเกมน่าเล่นแต่ไปรู้ว่าเกม exclusiveของ xbox ส่วนใหญ่มีในคอมแล้ว xbox series xไม่มีศูนย์ไทยด้วย แต่ playstation กับ pc มีผมเลยอยากถามว่าผมควรซื้อ Xbox series x ด้วยดีไหมครับ 

ปล.ผมอยากลองเข้าสาย nintendo ด้วยนะ555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่