ถามทางไปภูลังกา จ.พะเยาค่ะ

เดินทางจากพิษณุโลก ไปทางอ.สอง จ.แพร่ค่ะ ตั้งใจจะไปนอนที่magic mountainน่ะค่ะ
จะถามว่าทางไปmagic mountainทางไปยากมั้ยคะ เคยขึ้นแต่เขาค้อ(ไปบ่อย) วัดผาซ่อนแก้ว กับปัวค่ะ
ใช้รถpajero นะคะ หรือแวะเที่ยวอำเภอเมืองก่อน แล้ววันถัดไปค่อยขึ้นภูลังกา ทางจากอำเภอเมืองกับทางจากแพร่เป็นทางเดียวกันรึเปล่าคะ
ปล. ถ้าอยากแวะอุทยานแห่งชาติดอยภูนางก่อนทางพอไปได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่