ไฟล์ในคอมติด .plam ทุกไฟล์

เข้าเรื่องเลยนะครับ พอดีจะหาวิธี (ไม่ดีนั้นแหละครับ)  Crack  โปรแกรม ๆ นึง ก็ไปโหลดโปรแกรมมามั่ว ๆ ทั้งๆที่รู้ว่าก็เสี่ยง พอติดตั้งเสร็จ ไฟล์ทั้งหมดบน  Desktop ก็ติดชื่อ .plam ท้ายไฟล์หมดเลย รวมถึงในโฟลเดอร์ที่อยู่บน Desktop ด้วยครับ ลองลบ .plam แล้ว แต่ไฟล์ก็ใช้ไม่ได้ โหลดแอนตี้ไวรัสมาลบไวรัสแล้ว เจอเยอะมาก กำลังไล่ลบ แต่ไฟล์ก็ยังติด .plam อยู่ มีใครพอช่วยได้ไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ยิ่งถ้าค้นจะยิ่งสะบายใจขึ้น ที่ว่าอยากน้อยเราก็ไม่ได้ติดคนเดียวครับ
เป็นกันทั่วโลก บางคน รูปครอบครัว งานแต่ง ไฟล์งาน บริษัท ไปหมด
และ ใช่ว่าจ่ายแล้วจะแก้ให้หมด

ทำใจดีกว่าครับ

รอบหน้าก่อนจะดหลดอะไรก็ หยุดคิดซักนิด ว่าข้อมูลเรากับไฟล์ที่จะโหลดอะไรมันสำคัญกว่ากัน
แสดงความคิดเห็น
Preview