สวัสดีครับ ผมอยากตามหาหนังให้พ่อครับ พ่อป่วยอยากดูหนังที่เคยดูด้วยกันตอนผมเป็นเด็ก

สวัสดีครับ ผมขออนุญาติตามหาหนังตลกครับ
ที่เรื่องเกี่ยวกับ ผู้ชายขโมยบทความของเด็กไปแอบอ้างว่าตัวเองเป็นคนเขียน
แล้วเด็กมาแก้แค้นเทน้ำยาอะไรสักอย่างลงในสระว่ายน้ำ พอว่ายน้ำเสร็จไปส่องกระจก ตัวกลายเป็นสีฟ้า
และเอากาวsuper glueไปหยอดในหูฟัง ทำให้ติดหูเวลาใส่ครับผม

ประมาณนี่นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอนนี้พ่อผมป่วย พ่อบอกอยากดูเรื่องนี้ที่เคยดูด้วยกันตอนเด็ก ผมพยายามหาแต่ว่าหาไม่เจอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่