อยากทำชาเขียวไม่ใส่นมเอง มียี่ห้อไหนหอมๆอร่อยๆแนะนำมั้ยคะ

ส่วนตัวชอบกินชาเขียวแบบไม่ใส่นมหรือเวลาไปสั่งที่ร้านจะชอบสั่งชาเขียวน้ำตาล ชาเขียวดำ หรือ ชาเขียวโออิชิ 
อยากซื้อผงชาเขียว แบบชาเขียวไทยอะค่ะ มาทำเองค่ะๆ อยากทราบว่ามีแบบเป็นผงชาที่ใส่น้ำร้อนแล้วสามารถกินได้เลยมั้ยคะ หรือมีแต่แบบต้องกรอง
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ มียี่ห้อไหนหอมๆอร่อยๆบ้าง ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่