แฟนเก่า ท้องอายุครรภ์ 5 สัปดาห์ 3 วัน ขอเงินไปตรวจคัดกรองดาวซินโดรมแบบ(NIPT)

คือเรากับแฟนเลิกกันแล้ว ไม่สามารถรู้เรื่องเค้าได้เลย แต่ผมเกิดสงสัยขึ้นมาในเรื่องของการตรวจคัดกรองดาวซินโดรม เพราะผมไปหาข้อมูล ต่ำสุดที่ตรวจได้คืออายุครรภ์ 9 สัปดาห์ ซึ่งเมนส์ของเค้ามาครั้งสุดท้ายในวันปีใหม่ ปีนี้  ซึ่งวันที่ผมเขียนกระทู้อยู่เป็นวันที่ 4 เดือนกุมพาพันธ์ และวันที่ผมรู้ว่าแฟนท้องคือวันที่ 28 เดือนมกราคม ผมอยากทราบว่าผมพอจะตรวจสอบอะไรได้บ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่