หลานสาวอยากรู้ว่าสถานที่ในNew York จากภาพยนตร์เรื่องกุมพาพันธ์ (2546) คือที่ไหนบ้าง มีใครพอทราบไหมครับ

ส่วนตัวเคยดูนานมากแล้วครับ เท่าที่ทราบคือในหนังจะมี Central Park / Time Square แต่จุดอื่นผมก็จำไม่ได้แล้วเหมือนกัน

มีใครพอจะแชร์ได้ไหมครับว่า Iconic spot จุดอื่นในเรื่องมีที่ไหนอีกบ้าง ขอบคุณครับ 

หลานถาม ตอบไม่ได้ไปไม่ถูกเลย 555 ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview