อยากรู้ว่าที่ใส่การ์ด ศิลปินเกาหลีเค้าเรียกว่าอะไรครับ หาซื้อได้ที่ไหน?

อยากรู้ว่าที่ใส่การ์ด ศิลปินเกาหลีเค้าเรียกว่าอะไรครับ แล้วสามารถหาซื้อได้ที่ไหน?

พอดีเดี๋ยวนี้เห็นในสตอรี่ไอจีมีแต่คนลงที่ใส่การ์ด ศิลปินเกาหลี แบบเป็นที่ใส่การ์ดใสๆ อะครับ เหมือนกระจก แงงง เรียกไม่ถูก แล้วก็มีสติกเกอร์แปะๆ คืออยากได้มั่งอะครับ แล้วที่ใส่การ์ด ศิลปินเกาหลีอย่างนี้เค้าเรียกว่าอะไรเหรอครับ สามารถหาซื้อที่ใส่การ์ดแบบนี้ได้ที่ไหนบ้างครับ หรือใครมีร้านที่ใส่การ์ดแบบนี้แนะนำก็วาร์ปมาได้เลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ🙏🏻

ปล.เพิ่งเคยตั้งกระทู้ครั้งแรก😅
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่