ขอแจ้งข่าวกับเหล่าโอตะทั้งหลาย เรื่องแผ่นซีดีที่มีกันมากมายครับ

กระทู้ข่าว
ล่าสุดไปเดินเทรดโซนมีคนเอาซีดีมาวางแจกก็ไม่มีคนรับ เพราะหลายคนมีแล้ว
ขายก็ไม่ออก เห็นวางขายแผ่นละยี่สิบสามสิบก็ยังเต็มแผง
ท่านสามารถนำไปบริจาคได้ที่นี่ครับ เค้าจะนำไปจำหน่าย เพื่อเปลี่ยนเป็นเงินมาเป็นข้าวปลาอาหารให้เด็กๆ
ช่วงโควิดคนไปบริจาคกันน้อย กระทบกันไปหมด เราไม่จำเป็นต้อไปเองนะ ส่งพัสดุไปเลยก้อได้
หรือถ้าเรามีของเยอะมา ของอื่นๆก็โทรไปแจ้งจนท.ได้ครับ
ร่วมด้วยช่วยกัน ของไม่ใช้แล้วเต็มบ้าน ส่งไปเป็นประโยชน์ดีกว่าครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview