เนื้อคู่จ๋า โผล่มาซักทีเถอะ มดลูกกำลังจะฝ่อ555 โสดมาจะ2ปีแล้วค่ะ จะหาคู่จากที่ไหนได้บ้างคะที่ไม่ใช่แอพหาคู่

เบื่อจะเล่นแอพหาคู่แล้วง่า คือเล่นแล้วเจอแต่คนไม่จริงใจแบบแอบแฟนมาเล่น
scrammer เยอะยังกับดอกเห็ด ไปขอคู่กับพระกับเจ้าก็ทำมาแล้ว
เราเบื่อมว๊ากกก อายุก็เยอะขึ้น ดันมาโสดตอนโควิด จะไปไหนก็ลำบาก ใส่maskอีก ออร่าไม่พุ่ง โควิดหมดพอดีมดลูกฝ่อ 
เค้าไปได้คู่กันแถวไหน เพื่อนเราบอกให้ไปใช้บริการบริษัทจัดหาคู่ เราถามแล้ว แอบแพงอ่า งานการที่ทำอยู่ก็ไม่เจอใคร
เหงามว๊ากกกก เพื่อนก็แต่งงานกันหมด ชิวิตช่างเศร้านัก
นี่เหมือนเรามาบ่นมากกว่า 5555
แสดงความคิดเห็น
Preview