ตัดแว่นแล้วร้านแว่นใช้ตัวโชว์

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเราไปตัดแว่นที่หอแว่นแล้วพอถามพนักงานว่าจะเอาแว่นใหม่ให้มั้ยหรือเอาตัวที่โชว์ พนักงานก็บอกเอาตัวโชว์นี่แหละ แต่เราก็เอานะคะเพราะชอบตัวนั้น เราอยากถามว่าปกติร้านแว่นไม่มีแว่นในสต็อกหรือตัวใหม่ให้หรอคะ เพราะเราเห็นตรงแป้นจมูกแว่นมันมีรอยเยอะอยู่ค่ะ เหมือนคนมาลองหลายคนแล้ว ถ้าตัดแล้วเค้าจะเปลี่ยนตรงแป้นจมูกให้มั้ยคะ เพราะแว่นก็ไม่ได้ถูกๆค่ะฮือ แล้วก็อีกข้อนะคะ ปกติหอแว่นรอของเกิน7วันมั้ยคะ เราไปตัดมาวันที่31ม.ค64 วันนี้วันที่4แล้วค่ะ เราน่าจะได้แว่นประมาณวันไหนคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview