แจ้งข่าว พรุงนี้ 4/2/64 ปตท. บางจาก แจ้งปรับขึ้นราคาน้ำมันทุกชนิดค่ะ

ผู้ใช้รถทุกท่านอย่ารอช้านะครับ รีบเติมให้เต็มถังกันเลยครับ! พรุ่งนี้มีการปรับราคาน้ำมันทุกชนิดในกลุ่มเบนซินและดีเซล*⛽️

โดยน้ำมันในกลุ่มเบนซินปรับขึ้น 40 สตางค์/ลิตร ยกเว้น E85 ปรับขึ้น 20 สตางค์/ลิตร และน้ำมันในกลุ่มดีเซลปรับขึ้น 40 สตางค์/ลิตร มีผลวันพรุ่งนี้ (4 ก.พ. 64) ตั้งแต่เวลาตี 5 เป็นต้นไป

*ราคาที่ประกาศเป็นราคาขายปลีกในกรุงเทพมหานครฯ ที่ยังไม่รวมภาษีบำรุงท้องถิ่น

จขกท.ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมกระทู้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่