แนะนำหมอดูให้เราหน่อย พึ่งเลิกกับแฟน

เราไม่อ้อมค้อมเลยนะ เราเพิ่งเลิกแฟนได้ไม่กี่วัน ด้วยปัญหาเล็กๆน้อยๆ แต่เค้าบอกเราว่า เค้าอดทนกับเราจนถึงที่แล้ว แต่เราก็อยากรู้นะว่าเค้าจะกลับมาไหม เอาตรงๆเราอยากดูดวงนะ เราแค่อยากรู้ว่า เราเป็นเนื้อคู่กันรึป่าว (ตามปะสาผู้หญิงอ่ะเนอะ) ถ้าเราไม่ใช่เนื้อคู่กันจริงๆ เราจะเลิกเจ็บสักที เราไม่ไหวอ่ะ เราทำใจไม่ได้ #มีใครพอที่จะแนะนำเราได้ไหม TT ร้องไห้ทุกวัน
แสดงความคิดเห็น
Preview