เราอยากรู้ชื่อเพลงๆนึงค่ะ หาไม่เจอซักที

จำได้แค่ว่าเอ็มวีประมานว่าพระเอกเป็นนักมวย แล้วต่อยมวยเหมือนน่าจะโดนน็อคแล้วก็เป็นใบ้ เลยทำให้เจอกับนางเอกที่เป็นครูสอบภาษามือ พอเวลาผ่านไปก็เริ่มชอบ แบัวเหมือนเพราะเอกพูดได้เลยต้องจากนางเอกมั้ง แต่ก็รั้งไว้ เพลงแนวแบบรักมากอย่าทิ้งไรงี้อะค่ะ เคยมีคนส่งมาให้เมื่อนานมาแลัวแต่ว่าเขาไม่อยู่ให้ถามชืรอเพลงแล้วอะค่ะ พยายามหานานมากเป็นเพลงไทยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่