รบกวนแนะนำร้านสำหรับ Valentine ที่มีนักร้องแบบ 360 Lounge ทีครับ

ปีที่แล้วไปกินที่ 360 Jazz lounge (Millennium Hilton) แล้วแฟนชอบบรรยากาศดินเนอร์ที่มีนักร้องแบบนั้นครับ 
แต่ลองหาจาก Google ก็ยังไม่เจอ ส่วนใหญ่จะเจอพวกร้านเหล้าดนตรีสดมากกว่า
อยากรบกวนพี่ๆแนะนำร้านบรรยากาศคล้ายๆกันหน่อยครับ 

ขอบคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่