ย้ายคณะจากมอ ภูเก็ตไปมอ หาดใหญ่ได้ไหม?? กรณีที่ยังไม่ใช่นักศึกษา

สวัสดีค่ะ เราเป็นเด็ก 64 คือก่อนอื่นจะขอบอกก่อนเลยติดคณะมอ ภูเก็ตเเล้วเป็นคณะธุรกิจระหว่างประเทศจีน เเต่ว่าอยากเรียนคณะนิติศาสตร์ที่มอ หาดใหญ่ วันนี้ประกาศเเล้วรอบ portfolio เราไม่ติดเเล้วก็ไม่ได้สมัคร 9 วิชาสามัญไว้ด้วยไม่รู้จะทำยังไงดีคะ อยากถามว่าเราสามารถย้ายคณะได้ไหมคะ กรณีที่เรายังไม่ได้เป็นนักศึกษาที่มอ เราทำยังไง เเก้ยังไงได้บ้าง ย้ายได้รึเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่