วันนี้ เห็นคะแนนของมารินแล้วตกใจเลย

ต้องขออภัยที่ผิดพลาดครับ
ตารางคะแนนล่าสุดของ BWF มีสามาชิกท่านอื่นได้นำเสนอเป็นกระทู้ไปก่อนหน้ากระทู้ผมแล้วครับ
ส่วนตารางคะแนนอันที่ผมนำมาแสดงในกระทู้นี้  เป็น HSBC Race to Guangzhou Ranking
ต้องขอขอบคุณท่าน คห.1 และ 2 มากๆครับที่ช่วยแจ้ง
ไม่งั้นผมก็ไม่ทราบจริงๆครับ 

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview