อยากรู้เกี่ยวกับ ม.พายัพ ปี63-64ค่ะ

คือเราติด ม.พายัพ กำลังคิดอยู่ว่าไปดีไหม เพราะว่าไม่อยากอยู่กรุงเทพ เบื่อ เราจบ ปวช.มา 
เลยอยากรู้ว่า ม.พายัพดีไหม คือเราเข้าคณะภาษาอังกฤษ นะ อยากรู้แบบ สังคมเป็นไง เราไม่รู้อะไรเลยคือไปคนเดียวแฮร่ๆ
เอาง่ายๆก็คือ รีวิวให้อ่านหน่อย หรือใครมีอะไรเเนนะนำก็ได้นะคะ😊😊😊🤣🤣😢😢☺️☺️😂😂😂✌️🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview