ทำใมผมลบประวัติอาชญากรรมไม่ได้ครับเหตุเกิดตั้งแต่ปี 60 ครับ

ผมโดนข้อหาขับรถประมาททำให้ผู้อื่นถึงแก่ชีวิตศาลได้ตัดสินจำคุก 1 ปีปรับ 20,000 บาทรอการลงโทษ 2 ปีคุมความประพฤติ 1 ปีตอนนี้คดีได้ถึงที่สุดแล้วครับผมได้ไปที่สำนักงานตำรวจแห่งชาติขอคัดแยกคดีและขอลบคดีครับแต่เขาบอกว่าไม่สามารถลบได้ทำให้ได้แค่ว่าคดีถึงที่สุดแล้วครับผมก็เลยตรวจประวัติอีกครั้งมันก็ยังมีคดีนี้อยู่เหมือนเดิม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่