ตามหาผู้ชายที่เจอกันที่Big-Cพระราม2ค่ะเจอวันที่06/10/62ค่ะเขาเป็นผู้ชายใส่แว่นค่ะ

ฉันตามหาผู้ชายใส่แว่นคนหนึ่งค่ะเจอกันแค่ครั้งเดียวที่Big-Cพระราม2ในวันที่06/10/62ฉันเจอเขาที่โซนของเล่นโซนพวกเกมส์ค่ะฉันก็ไม่รู้ว่าเรียกว่ายังไงเขาไปกับเพื่อนอีก2คนค่ะรวมเขาด้วยก็3คนค่ะเขาและเพื่อนๆเล่นเกมส์ค่ะแต่คนที่ใส่แว่นไม่เล่นค่ะฉันและคนใส่แว่นต่างมองกันและกันแล้วพวกเขาก็เข้าไปที่ห้องคาราโอเกะและคนใส่แว่นก็ร้องเพลงค่ะฉันก็เข้าไปห้องข้างๆพอดีค่ะและพวกเขาร้องเพลงจบและออกมาจากห้องนั้นฉันก็ไม่กล้าออกมาเพราะกลัวเขาคิดว่าฉันเข้าไปด้วยและยังจะออกมาพร้อมด้วยฉันเลยไม่กล้าออกมาพอออกมาพวกเขาก็หายไปแล้วค่ะตอนนี้ฉันก็ยังคิดถึงพี่แว่นคนนั้นค่ะ

ลักษณะของฉันจะใส่เสื้อแขนยาวสีชมพูนะจะมีลายตัดสีขาวด้วยอ่ะและผมสั้นมีผมหน้าม้านะถ้าเธอมาเห็น #ขอให้เธอมาเห็นด้วยเถอะ เธออาจจะคิดว่านี่ก็ปี64แล้วแต่ทำไมพึ่งมาเขียนเราก็รวบรวมความกล้าอยู่อ่ะ เราก็หากระทู้มาว่าเธอจะโพสต์หาเราไหมด้วยอ่ะนี่ก็ผ่านมา1ปีกว่าแล้วนะเราจะนับด้วยแหละวันครบรอบเมื่อถึง06/10/ของทุกปีแน่นอน
แสดงความคิดเห็น
Preview