มีใครเคยฝึกทำข้อสอบแล้วผิดข้อที่ไม่น่าผิดมั้ยคะ ?

คือเป็น #dek64 ค่ะ จะสอบเข้ามหาลัย มีนา-เมษา 64 ปีนี้ ตอนนี้กำลังฝึกทำข้อสอบอยู่ค่ะ ฝึกมากลายรอบมากๆแต่ก็ยังโกรธตัวเองที่ชอบผิดในจุดๆที่เราไม่ควรจะผิด แล้วก็เฟลกับตัวเอง นอยด์ เครียดมากเลยค่ะ จะสอบละยังจะผิดโง่ๆอีก555555แบบพูดไม่ออก
อยากรู้ว่ารับมือกับสถานการณ์แบบนี้ยังไงดีคะ ?

แสดงความคิดเห็น