พี่ๆครับถ้าเห็นข้อความนี้รบกวนตอบผมให้หน่อยครับ

ถ้าผมอยากจะมีความรักที่มั่นคง ผมจะต้องมีอะไรบ้างครับรบกวนยกตัวอย่างแล้วก็จำนวนด้วยนะครับ มันอาจจะเป็นคำถามที่ไร้สาระนะครับแต่ผมอยากรู้จริงๆว่า ถ้าผมอยากหยุดผญ.ไว้สักคนผมจำเป็นต้องมีอะไรบ้างถึงจะทำให้ผญ.คนนั้นรู้จักกับคำว่าพอ.
ขอบคุณล่ขอบคุณล่วงหน้าครับผมที่ตอบคำถามให้ครับ🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview