เจอคนเล่นฟุตซอลเเบบนี้

คือผมเจอผู้เล่นเเบบระดับโลกอยู่เเค่ปี1 เล่นเเบบคนเดี่ยว จ่ายกับพี่เค้าคนเดี่ยว ทำอะไรผมเเถบไม่ต้องทำอะไรเเบบผมเเทบเเบบไม่ได้สัมผัสเลย เเต่วันนี้ผมพอใจที่ยิงได้1ลูกเเต่ผมยิงด้วยความสามารถของตัวเอง เเละประเด็นคือ ผมเล่นเเบบเพื่อทีมเเละเค้าเล่นเเค่สองคนทำให้คนอื่นเล่นยากมากจะวิ่งยังไง ทำอะไร เพราะผมทับกับพี่เค้าตลอด เเละผมว่าเเล้ว ผมเเค่วิ่งเป็นตัวหลอก คือพอต่อมาให้ผมเล่นนายประตูทั้งๆที่ผมไม่เต็มใจเเต่ทำอะไรไม่ได้ คือผมงง เล่นเก่งเเต่ไม่ให้คนอื่นเล่น ต้องขนาดนี้เลยเหรอ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่