โรงเรียนไหนรับ จบปวช. บ้างครับแถวสมุทรปราการ คณะที่เกี่ยวกับกราฟฟิก อยากรู้ข้อมูลหลายๆที่(เขตใกล้พระประแดงยิ่งดี)

คือผมจะจบปวช.3 สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจแล้ว แต่ผมชอบการออกแบบรูปภาพมากถึงไม่ค่อยเก่งมากเลยอยากศึกษาต่อเกี่ยวกับแนวนี้ และยังไม่รู้จะต่ออะไรดี ที่อยากต่อก็จะเป็นเกี่ยวกราฟฟิกดีไซน์ ออกแบบ ต่างๆนาๆ แต่ติดที่ผมอยู่ต่างจังหวัด จะย้ายไปอยู่กับแม่แถวสมุทรปราการ ไม่ค่อยรู้โรงเรียนที่สมุทรปราการ เลยอยากมาถามพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ว่ามีที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ ขอที่ที่รับ ปวช.น่ะครับ แนะนำสาขาที่เรียนเรื่องกราฟฟิกดีไซน์ด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่