เข้าไปดู Tiktok ของเพื่อนแต่คลิปไม่อัพเดท

กระทู้คำถาม
รบกวนผู้รู้ครับ พอดีว่าผมได้ ID  แล้วมาลองเข้าตามไปที่ช่องค้นหา ก็เจอช่องของเพื่อนคนนึง แต่ปรากฏว่าคลิปที่เพื่อนอัพอยู่ตลอดดันไม่มีการโพสต์ล่าสุดเลยมีแต่ตัวเก่าๆที่นานแล้วแค่ 2 คลิป แต่ตัวปัจจุบันไม่มีเลย (ทั้งที่เขาชอบถ่าย tiktok บ่อยมาก ) 

ไม่แน่ใจว่าโดนปิดกั้นการมองเห็นหรือบล๊อคเป็นคลิปเฉพาะส่วนตัวหรือเปล่าอันนี้ผมไม่แน่ใจ โดยลองเข้าของคนอื่นๆคลิปอัพเดทเต็มไปหมดครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview