อยากรู้ว่าAmple N เหมาะกับผิวหน้ามั้ยคะ?สอบถามผู้รู้

คือแบบว่าด้วยความที่เห็นรีวิวจากหลายที่เลยค่ะที่รีวิวAmple n peptide shot ก็เลยอยากลองใช้แต่เนื่องจากมีน้ำหอมและแอลกอฮอล์ด้วยความที่เป็นวัยรุ่นอะค่ะเลยกลัวว่าใช้แล้วจะได้มั้ยจะแพ้รึป่าวหน้าจะพังมั้ยแล้วตอนนี้ปัญหาที่หน้าก็จะมีพวกสิวนิดหน่อยเป็นสิวอุดตันค่ะแต่รูขุมไม่ค่อยใหญ่บางทีก็เพื่อนทักว่าหน้าหมองๆดูล้าไค่ะ เป็นคนผิวหน้าผสมค่ะยังไม่เคยใช้อะไรแล้วแพ้ค่ะ อยากถามผู้รู้ที่เคยใช้ค่ะว่าอายุประมาณวัยรุ่น14-17มันใช้ได้หรือยังไม่ควรใช่คะ

แสดงความคิดเห็น
Preview