ตามหาจอยลดาที่เกี่ยวกับแฮร์พอตเตอร์ค่ะ

คือเราอยากกลับไปอ่านฟิคใจจอยลดาเรื่องนี้ เป็นเกี่ยวกับแฮร์รี่พอตเตอร์ เราไม่แน่ใจว่ากุกวี รึว่า ป๋อจ้าน ค่ะ นายเอกอยู่ฮัฟเฟิลพัฟ พระเองอยู่สลิธีริน ในฟิคเรื่องนี้ฮอกวอตส์สามารถเล่นโทรศัพท์ได้ค่ะ แล้วก็มีฉากนึงเป็นวันฮาโลวีน นายเอกแต่งเป็นฮาร์ลีย์ ควินน์ พระเอกถ้าจำไม่ผิดน่าจะแต่งเป็นตำรวจค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ หามาหลายวันแล้ว🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่