ตามหาคลิปสายของพุธทอล์คพุธโทร ที่เพื่อนชอบติดรถกลับบ้านด้วย แต่ชอบนั่งข้างหลัง

ตอนนี้เรากำลังหาคลิปของพุธทอล์คพุธโทรสายหนึ่งอยู่ค่ะ พอดียังฟังไม่จบเลย พอค้นหาในประวัติที่เคยดูในยูทูปไม่มีแล้วค่ะ
เป็นสายที่มีผญมหาลัยคนนึงเล่าให้ฟังว่า เพื่อนในกลุ่มชอบติดรถนั่งกลับบ้านไปด้วย แต่ปัญหาติดอยู่ที่ชอบนั่งข้างหลัง
ถึงแม้ว่าทั้งคันจะมีแค่2คนก็ตาม ถ้าจำไม่ผิด เหมือนจะไม่ค่อยชอบออกค่าน้ำมันให้กับเจ้าของสายด้วย
พอดีมันค้างคาค่ะ เพราะฟังไม่จบ รบกวนใครก็ได้ช่วยหาคลิปของสายนี้ได้ไหมคะ
พอดีเราค้นหาคีย์เวิร์ดคำพูดกูเกิ้ลแล้ว แต่ยังไม่เจอเลยค่ะ
จำได้ว่าเป็นสายสุดท้ายไม่ก็เกือบสุดท้ายของวันค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่